![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
Carddass เซเลอร์มูนที่เคยออกวางจำหน่ายในยุค 1990 ในที่สุดก็ถูกนำกลับมาวางจำหน่ายอีกครั้งนึง การ์ดเซเลอร์มูนที่จะนำกลับมาขายในล็อตนี้มีทั้งหมด 32 ชนิด ภาพที่เอามาลงการ์ดเป็นภาพวาดและภาพตัวละครที่คุ้นเคยกันเป็นอย่างดีเมื่อสมัยยุค 90 รวมทั้งมีการ์ดทำนายที่จะทำให้ทุกคนร่วมลุ้นระทึกไปกับคำทำนายด้วย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgNjeu-0o_YkumYwmgpI0BlmFZHwYjZ6-dJTuxixBHYO2vgTfVxxOnKjpUdcFtopWr59IpsuW0KBt3VJPpwxHI-MkGHxkjUGT9PAKSvNoCn3xFd1RcggDPuuvo-oy9Vk0lRzhC_GppwhYsD/s1600/cardfukkoku_670.png)
เซเลอร์มูน Carddass Revival Collection จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ Carddass ร้านขายของเล่น และร้านสะดวกซื้อทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนพฤศจิกายน 2015 โดยแบบวางจำหน่ายผ่านตู้ (ได้ 2 ใบ) จะขายในราคาชุดละ 100 เยน (รวมภาษี) และวางจำหน่ายแบบแพ็ค 4 ใบ จะขายในราคาแพ็คละ 200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก カードダス 美少女戦士セーラームーン カードダス復刻デザインコレクション | 2