![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ซีรี่ส์โอชะโทโมะ เซเลอร์มูน ลำดับที่ 2 "คอสมิค ฮาร์ท คาเฟ่" จากค่าย Mega House ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า ลักษณะของสินค้าในชุดนี้จะเป็นฟิกเกอร์เกาะแก้วน้ำชาสุดน่ารักที่มาพร้อมกับที่รองแก้วสุดหรูหรา ผลิตออกมาทั้งหมด 6 ตัวด้วยกัน ได้แก่
- ซูเปอร์เซเลอร์มูน
- เซเลอร์มูนน้อย
- เซเลอร์ยูเรนัส
- เซเลอร์เนปจูน
- เซเลอร์พลูโต
- เซเลอร์แซทเทิร์น
สินค้าโอชะโทโมะ เซเลอร์มูน คอสมิค ฮาร์ท คาเฟ่ชุดนี้ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านร้านขายของสะสม และร้านค้าออนไลน์ทั่วประเทศญี่ปุ่นในวันที่ 3 กันยายน 2015 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงปลายเดือนธันวาคม 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก お茶友シリーズ 美少女戦士セーラームーン コズミック・ハート・カフェ