![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เมืองซะงะมิฮะระเตรียมจัดทำแผ่นพับกระตุ้นการอยู่อาศัยในเมืองซะงะมิฮะระ โดยมีสโลแกนว่า "I live happily at Sagamihara" หรือ "ฉันมีความสุขที่ได้อยู่ในเมืองซะงะมิฮะระ" ซึ่งในแผ่นพับชุดนี้จะมีตัวละครจากเซเลอร์มูน คริสตัลร่วมโปรโมทด้วย
ด้านในแผ่นพับชุดนี้จะมีเหล่าอัศวินเซเลอร์ อาทิ เซเลอร์มูน และเซเลอร์มูนน้อย จะช่วยทำหน้าที่สัมภาษณ์ครอบครัวต่างๆถึงการอยู่อาศัยในเมืองซะงะมิฮะระ
แผ่นพับชุดนี้จะแจกจ่ายตามร้านประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ และแหล่งสาธารณูปการในเมืองซะงะมิฮะระ ตั้งแต่วันที่ 15 มีนาคม 2016 เป็นต้นไป ใครที่แวะไปเมืองนี้ก็สามารถหยิบมาอ่านได้นะครับ
ที่มาจาก 相模原市定住促進パンフレット「相模原で楽しく暮らす」