![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ เซเลอร์มูน Stained Glass Case & Earphones ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นหูฟังขนาดรูเสียบเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 มิลลิเมตร มาพร้อมกับตลับบรรจุหูฟังที่มีดีไซน์เป็นศิลปะกระจกสีโบราณ มีทั้งหมด 2 ลาย คือ ลายเซเลอร์มูน และลายลูน่า & อาร์เทมิส
เซเลอร์มูน Stained Glass Case & Earphones จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 25 มีนาคม 2016 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนมิถุนายน 2016 โดยจะขายในราคาตลับละ 3,880 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ステンドグラスケース入りイヤホン