![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เคสฝาพับดีไซน์สุดน่ารักจากเซเลอร์มูนได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!! ลักษณะของสินค้าจะเป็นเคสฝาพับสำหรับใส่สมาร์ทโฟน ด้านในจะมีช่องสำหรับใส่บัตรจำนวน 5 ใบ ผลิตออกมาทั้งหมด 2 ลาย ได้แก่ ลายเซเลอร์มูน และลายผ้านวมของอุซางิจัง
เคสฝาพับเซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 1 มิถุนายน 2017 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทั่วประเทศญี่ปุ่นวันที่ 10 สิงหาคม 2017 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 3,780 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン 汎用手帳型スマートフォンカバー(M)