![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ Jumbo Carddass แฟ้มสะสมลายเซเลอร์มูน ภาค 2 มาแล้วจ้า มาคราวนี้เป็นลายชุดกะลาสี 3 แบบ ได้แก่ชุดของเซเลอร์มูนน้อย ชุดของเซเลอร์ยูเรนัส และชุดของเซเลอร์เนปจูน โดยมีขนาดแนวตั้งสูง 250 มิลลิเมตร และแนวนอนยาว 146 มิลลิเมตร (ขนาด A5) โดยจะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ Jumbo Carddass ทั่วประเทศญี่ปุ่นในเดือนเมษายน 2014 ในราคาแผ่นละ 200 เยนเท่านั้นจ้า...
ที่มาจาก ジャンボカードダスからminiクリアファイル第2弾が登場!