![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ กระเป๋าถือและกระเป๋าหิ้วจากเซเลอร์มูนได้ปรากฎโฉมออกมาแล้ว!! สินค้ากระเป๋าเซเลอร์มูนล็อตนี้ แบ่งออกเป็นกระเป๋า 4 ชนิด คือ กระเป๋าหิ้ว ราคา 2,200 เยน กระเป๋าหิ้วใส่อาหารกลางวัน ราคา 1,800 เยน กระเป๋าถือทรงสี่เหลี่ยม ราคา 1,600 เยน และกระเป๋าถือแบบมีช่องทิชชู่ ราคา 1,200 เยน (ราคาสินค้าทั้งหมดยังไม่รวมภาษี) ซึ่งกระเป๋าแต่ละชนิดจะทำออกมา 2 ลาย คือลายอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 และลายอุซางิ&อุซางิน้อย โดยสินค้าล็อตนี้จะออกวางจำหน่ายในเดือนพฤศจิกายน 2014
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン セーラー戦士デザイン バッグ&ポーチ