![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
เพื่อเป็นการเฉลิมฉลองการเปิดตัวของ Animate Aeon Mall คิซาราสุ จะมีการออกวางจำหน่ายบัตรซื้อหนังสือแรร์ไอเท็ม "เซเลอร์มูน คริสตัล" ราคา 500 เยน ในวันเสาร์ที่ 18 ตุลาคม 2014 นี้ ใครที่ไปญี่ปุ่นในช่วงนั้นก็อย่าลืมไปต่อแถวซื้อบัตรกันได้เลย และบัตรลายนี้จะไม่มีการรับจองล่วงหน้าด้วยนะ
ที่มาจาก オープン記念「美少女戦士セーラームーンCrystal」図書カード