![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
วันอาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2015 ในงาน Wonder Festival 2015 Winter ที่บูธ Tamashii Nations จะมีการแสดงโชว์สินค้า S.H.Figuarts อัศวินเซเลอร์ทั้ง 9 คน รวมถึงสินค้าชิ้นใหม่ล่าสุด "S.H.Figuarts ซูเปอร์เซเลอร์มูน" โปรดติดตามรายละเอียดของสินค้าเพิ่มเติมเร็วๆนี้
สินค้า S.H.Figuarts ซูเปอร์เซเลอร์มูน เริ่มเปิดจองผ่านร้านขายของเล่นทั่วประเทศญี่ปุ่นในวันที่ 2 มีนาคม 2015 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงเดือนกรกฎาคม 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 4,860 เยน (รวมภาษี)
รายละเอียด
ความสูง 14.5 เซนติเมตร
ผลิตจากวัสดุ ABS、PVC
ร่างกาย
ชิ้นส่วนใบหน้า 3 ชิ้น
ชิ้นส่วนมือซ้าย 4 ชิ้น
ชิ้นส่วนมือขวา 7 ชิ้น
จอกศักดิ์สิทธิ์ (Rainbow Moon Cálice)
คทาสไปฮาร์ทมูน
สแตนด์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjwgq4ahXBrnPx7xy-QJh7aMpQv7fPccYbsmoFarpdzS2aRkrrNY-J_l6dtBBWWVDHR74MaNMwgdWlL3qWA_29q-gg2zlPG9hTSJIkeMaxhY24TEnfhDk_qEhaXQcLWwf2Dn76sMY8l4fEo/s1600/item_0000010965_o5dSjd4I_03.png)
ที่มาจาก 魂ネイションズ「美少女戦士セーラームーン」シリーズ最新作をワンフェスで公開! | S.H.Figuarts スーパーセーラームーン