![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
กระเป๋าผ้าฝ้าย เซเลอร์มูน Limited Edition จากร้าน Village Vanguard ได้เผยออกมาแล้วจ้า กระเป๋าผ้าฝ้ายล็อตนี้จะมีทั้งหมดอยู่ 2 แบบ คือลายคทาคิวตี้มูน และลายไอเท็ม มีขนาดประมาณ 38 x 38 เซนติเมตร สามารถแขวนไหล่ได้ด้วยความยาวของสายสะพาย 65 เซนติเมตร
กระเป๋าผ้าฝ้าย เซเลอร์มูน Limited Edition จะออกวางจำหน่ายที่ร้าน Village Vanguard 28 สาขา และร้านค้าออนไลน์ http://vvstore.jp/ ปลายเดือนเมษายน 2015 โดยจะขายในราคาใบละ 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン コットンバッグ