![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ ที่คั่นหนังสือไวนิล เซเลอร์มูน จากค่าย Jumbo Carddass ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า ลักษณะของสินค้าจะเป็นที่คั่นหนังสือลายเซเลอร์มูนแบบพลาสติกไวนิลใสๆ 1 ชุดแบ่งออกได้เป็น 4 แผ่น มีทั้งหมด 8 เซ็ต ได้แก่ ลายไอเท็มศิลปะกระจกสี ลายขนมแคนดี้ ลายตัวละครทั้ง 12 ตัว
Jumbo Carddass ที่คั่นหนังสือไวนิล เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ Jumbo Carddass ทั่วประเทศญี่ปุ่นต้นเดือนธันวาคม 2015 โดยจะขายในราคาเซ็ตละ 200 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก ジャンボカードダス 美少女戦士セーラームーン クリアビジュアルブックマーカー