![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ตุ๊กตาแฟชั่น PULLIP ซีรี่ส์เซเลอร์มูนตัวใหม่!! ราชินีแห่งความมืด "แบล็กเลดี้" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า ลักษณะของตุ๊กตาแบล็กเลดี้จะมีผมทวินเทลยาวสีชมพู บริเวณหน้าผากมีสัญลักษณ์จันทร์เสี้ยวสีดำ ต่างหูผลึกนิลและเครื่องแต่งกายที่เข้ารูปทำให้ตุ๊กตา PULLIP ตัวนี้มีความเซ็กซี่และงดงามมากยิ่งขึ้น
ตุ๊กตา PULLIP แบล็กเลดี้ -รุ่นธรรมดา- จะออกวางจำหน่ายที่ประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนธันวาคม 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 18,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ส่วนตุ๊กตา PULLIP แบล็กเลดี้ เวอร์ชั่น Premium Bandai จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 6 พฤศจิกายน 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนมกราคม 2016 โดยจะขายในราคาตัวละ 19,440 เยน (รวมภาษี) ซึ่งเวอร์ชั่นนี้จะมีตุ๊กตายัดนุ่นลูน่า P ร่างมืดรวมมากับตุ๊กตา PULLIP ด้วย
ที่มาจาก プーリップ/ブラック・レディ