![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้า Petite Chara! รุ่นตัวใหญ่จากซีรีส์เซเลอร์มูนลำดับที่ 3 "Petite Chara DX! เซเลอร์แซทเทิร์น" จากค่าย Mega House ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!
ลักษณะของสินค้าจะเป็นฟิกเกอร์แบบ SD มีขนาดความสูง 9 เซนติเมตร มีชิ้นส่วนใบหน้า แขน และง้าวแห่งความเงียบงันสำหรับเปลี่ยนท่าโพสของตัวฟิกเกอร์ได้ และสิทธิพิเศษสำหรับผู้ที่ซื้อรอบแรกจะได้รับ "ใบหน้ายิ้มแย้ม" ของเซเลอร์มูนสำหรับใส่ Petite Chara DX! เซเลอร์มูนอีกด้วย
ที่มาจาก ぷちきゃらでらっくす! 美少女戦士セーラームーン セーラーサターン