![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
บริษัทอาหาร Kabaya ตัดสินใจร่วมมือผลิตลูกอมพร้อมจี้ห้อยคอในธีมเซเลอร์มูน คริสตัลเป็นครั้งที่ 3 แล้วจ้า! จี้ห้อยคอที่จะผลิตออกมาในครั้งนี้จะเป็นรูปทรงไอเท็มต่างๆจากเซเลอร์มูน คริสตัล ภาค -เดธบัสเตอร์- ภายใต้แบรนด์ Premium Sebon Star -Moon Cosmic-
ลักษณะของสินค้าจะเป็นจี้ห้อยคอ มีทั้งหมด 10 รูปทรง และมี 5 สีที่อิมเมจมาจากเซเลอร์มูน เซเลอร์มูนน้อย เซเลอร์ยูเรนัส เซเลอร์เนปจูน และเซเลอร์แซทเทิร์น รวมทั้งหมด 50 แบบ
Premium Sebon Star -Moon Cosmic- จะออกวางจำหน่ายตามร้านสะดวกซื้อและซูเปอร์มาร์เก็ตทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนพฤษภาคม 2017 โดยจะขายในราคากล่องละ 300 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก プレミアムセボンスター ムーンコズミック