![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ เคสฝาพับอเนกประสงค์ M+ และ เคสบัตรอเนกประสงค์ ดีไซน์สีไข่มุกที่ให้ความอ่อนนุ่มและสง่างามจากเซเลอร์มูน ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!
เคสฝาพับอเนกประสงค์ M+ เซเลอร์มูน เป็นเคสโทรศัพท์แบบฝาพับสีไข่มุกอ่อนสะท้อนแสง ด้านหน้าพิมพ์อักษรเซเลอร์มูน ด้านหลังพิมพ์ภาพตลับคริสตัลสตาร์ ด้านในสามารถใส่บัตรได้ มีขนาดสูง 15 × กว้าง 7.5 × หนา 1 เซนติเมตร ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี คือ ชมพู และ เงิน ซึ่งสินค้าจะเริ่มเปิดให้จองผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 30 พฤษภาคม 2018 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนสิงหาคม 2018 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 3,980 เยน (ไม่รวมภาษี)
เคสบัตรอเนกประสงค์ เซเลอร์มูน สามารถใส่บัตรประชาชน นามบัตร หรือบัตร IC ได้ มีวงแหวนโลหะขนาดใหญ่สำหรับคล้องกับกระเป๋า มีขนาดสูง 6.2 x กว้าง 9.5 เซนติเมตร ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี คือ ชมพู และ เงิน ซึ่งสินค้าจะเริ่มเปิดให้จองผ่านเว็บ Gourmandise วันที่ 30 พฤษภาคม 2018 และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงตามร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนสิงหาคม 2018 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 2,280 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 汎用手帳型スマートフォンカバー(M+) / マルチカードケース