![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "Candy Charm" จากร้าน Sailor Moon Store พร้อมออกวางจำหน่ายแล้วจ้า!
สินค้าตุ้งติ้งรายการนี้จะมีดีไซน์เป็นลูกกวาดทรงกลมสีกึ่งโปร่งใส วางทับด้วยสัญลักษณ์ดวงดาวของเหล่าอัศวินเซเลอร์สีทองเปล่งประกาย ส่วนสีของเม็ดลูกกวาดและเส้นขอบบริเวณปลายกระดาษห่อจะใช้สีตามโบว์ของอัศวินเซเลอร์แต่ละคน
สินค้าสโตร์ออริจินัล Candy Charm จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ Sailor Moon Store -petit- วันที่ 31 ตุลาคม 2020 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 1,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル キャンディチャーム