![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ประกาศ! ประกาศ! เคสสมาร์ทโฟนและอุปกรณ์เสริมลาย "เซเลอร์มูน" ชุดที่ 2 จากแบรนด์ CASETiFY พร้อมออกวางจำหน่ายแล้วจ้า!
สินค้าเซเลอร์มูน x CASETiFY ชุดที่ 2 จะออกวางจำหน่ายผ่านร้านค้าออนไลน์ของ CASETiFY และที่ช้อป CASETiFY STUDiO (สาขาชิบูย่า PARCO, สาขาชินจูกุมารุอิ, สาขา LUCUA โอซาก้า, สาขาอิเคะบุคุโระ PARCO และ สาขานาโกย่า PARCO) ตั้งแต่วันที่ 27 มกราคม 2023 เป็นต้นไป
ที่มาจาก 「美少女戦士セーラームーン」× CASETiFY