![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiQ_M9lSkL1HBZSgjDZNrKvHG_AkTFyjQs-kjrbSAYNf9hkg6PIlZkpUbdAPPeTxXVWyI2u2euwtr1IRe8MFObgJr1oHS8atkxPVD38STMS-ZxxenVv9pMMEB8E6x-EC-T2Y48rmH6Cmvqa/s1600/1.png)
ร้าน Sailor Moon store -petit- สาขาชินไซบาชิ ประกาศเปิดทำการร้านใหม่อีกครั้งหลังจากที่มีการย้ายที่ตั้งและรีโนเวทร้าน Kiddy Land สาขาชินไซบาชิ โดยกำหนดเปิด คือ วันที่ 6 มีนาคม 2024
และเพื่อฉลองการกลับมาเปิดร้านอีกครั้งของ Sailor Moon store -petit- สาขาชินไซบาชิ ทางร้านมีแผนที่จะแจกการ์ดโฮโลแกรมจำนวน 1 ใบให้กับลูกค้าที่ซื้อสินค้าในร้าน Sailor Moon store ครบ 2,000 เยนขึ้นไป (รวมภาษี) โดยการ์ดจะมีให้สะสมทั้งหมด 5 ลาย
ใครที่มีแผนจะเดินทางไปเที่ยวโตเกียวและโอซาก้าในช่วงเวลาดังกล่าว ห้ามพลาด!
※กิจกรรมจะจัดทั้งในสาขาฮาราจูกุ และ สาขาชินไซบาชิ
※กิจกรรมจะสิ้นสุดลงหลังจากที่แจกการ์ดหมดแล้ว
※ไม่สามารถเลือกลายการ์ดได้
ที่มาจาก Sailor Moon store -petit- 心斎橋店リニューアル記念『ストアオリジナル ホログラムカード』プレゼント決定!