![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! แก้วใสและจานใสจากเซเลอร์มูน คริสตัลได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!! สินค้าชุดแรกแก้วใสลาย 5 อัศวินเซเลอร์จากเซเลอร์มูน คริสตัล ผลิตออกมา 5 แบบ 5 สี คือเซเลอร์มูน (ชมพู) เซเลอร์เมอร์คิวรี่ (ฟ้า) เซเลอร์มาร์ส (แดง) เซเลอร์จูปิเตอร์ (เขียว) และเซเลอร์วีนัส (ส้ม) ออกวางจำหน่ายปลายเดือนพฤศจิกายน 2014 ในราคาใบละ 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
สินค้าชุดที่ 2 เป็นจานใสลาย 5 อัศวินเซเลอร์จากเซเลอร์มูน คริสตัล มีทั้งหมด 5 ลาย คือเซเลอร์มูน (ชมพู) เซเลอร์เมอร์คิวรี่ (ฟ้า) เซเลอร์มาร์ส (แดง) เซเลอร์จูปิเตอร์ (เขียว) และเซเลอร์วีนัส (ส้ม) ออกวางจำหน่ายปลายเดือนพฤศจิกายน 2014 ในราคาใบละ 1,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก クリアタンブラー | クリアプレート