![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ กระจกที่ได้รับการออกแบบจากภาพตัวละครในเซเลอร์มูน คริสตัล กำลังจะถูกปล่อยออกวางจำหน่ายแล้วจ้า....ซึ่งสินค้ากระจกล็อตนี้มีทั้งหมด 5 ลาย คือเซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ และเซเลอร์วีนัส ขนาดของกระจก 16.5x12.8 เซนติเมตร
การสั่งจองสินค้ากระจกเซเลอร์มูน คริสตัลล็อตนี้จะเริ่มตั้งแต่วันที่ 7 ตุลาคม 2014 ผ่านเว็บ Animate Online Shop และสินค้าจะออกวางจำหน่ายจริงในวันที่ 6 พฤศจิกายน 2014 ในราคาแผ่นละ 1,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ミラー