![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่แก้วเมลามีน จานเมลามีน และสายคล้องคอจากเซเลอร์มูน คริสตัลได้ปรากฎโฉมออกแล้วจ้า!! สินค้าทั้ง 3 ชนิดนี้จะออกแบบโดยใช้ภาพจากเซเลอร์มูน คริสตัลลงไปในตัวสินค้า ซึ่งมีทั้งหมด 3 ลาย คือ ลายเซเลอร์มูน ลายอัศวินเซเลอร์ และลายไอเท็ม
สินค้าทั้ง 3 ชนิดนี้มีแผนที่จะออกวางจำหน่ายตามร้านค้าทั่วประเทศญี่ปุ่นในเดือนธันวาคม 2014 โดยราคาของสินค้าทั้ง 3 จะแบ่งได้ดังนี้
- แก้วเมลามีน 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
- จานเมลามีน 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
- สายคล้องคอ 580 เยน (ไม่รวมภาษี)