![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
มีอีเว้นท์ใหม่มาอีกแล้ว!! เมื่ออะนิเมะเซเลอร์มูน คริสตัล จับมือกับ Parco ชิบูญ่า จัดกิจกรรมบริการจุดถ่ายภาพเซเลอร์มูน คริสตัลเพื่อต้อนรับเทศกาลฮาโลวีนที่จะมีขึ้นในวันศุกร์ที่ 31 ตุลาคม 2014 เวลา 15.00 น.- 21.00 น. (เวลาญี่ปุ่น)
ซึ่งภายในอีเว้นท์นี้ก็จะประกอบไปด้วย บริการถ่ายภาพโดยทีมงานของร้าน Parco บริการห้องแต่งตัว บริการแต่งหน้าฟรี และบริการอื่นๆที่มีอย่างจำนวนจำกัด ใครที่ไปญี่ปุ่นในช่วงเวลานี้ก็สามารถแวะไปเข้าร่วมกิจกรรมนี้กันได้ที่ Parco ชิบูญ่า นะจ๊ะ
ที่มาจาก 渋谷パルコにハロウィン限定セーラームーン公式フォトスポットが登場!