![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สติกเกอร์เซเลอร์มูนดีไซน์แบบฉบับ Carddass ที่เคยตีพิมพ์เป็นการ์ดไปเมื่อยุค 1990 บัดนี้ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นสติกเกอร์ปริซึมสะท้อนแสงขนาดเท่า Carddass 5.3 x 8.4 เซนติเมตร มีทั้งหมด 8 ลาย โดยมีลายที่ออกแบบใหม่อยู่ 2 ลาย
Carddass เซเลอร์มูน -Prism Card Sticker- จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้ Carddass และร้านสะดวกซื้อทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนกุมภาพันธ์ 2016 โดยแบบตู้จะขาย 1 แผ่น ราคาแผ่นละ 200 เยน (รวมภาษี) แบบแพ็คมี 1 แผ่น ราคาแพ็คละ 200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก カードダス 美少女戦士セーラームーン カードダス復刻デザイン プリズムカードステッカー