![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เซเลอร์มูน Make Up Beauty Mirror ชุดที่ 2 จากค่ายกาชาปอง® ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าชุดนี้จะเป็นตลับกระจกขนาดกระทัดรัด 5-6 เซนติเมตร พื้นผิวทุกด้านใช้สีเคลือบมันแวววาวเปล่งประกาย มีทั้งหมด 3 สี (ทอง เงิน และชมพู) ผลิตออกมาทั้งหมด 6 แบบ ได้แก่
- เข็มกลัดแปลงร่าง
- ตลับเซเลอร์มูนน้อย
- หน้าลูน่า
- ตลับคอสมิคฮาร์ท
- ตลับอีเทอร์นอล มูน อาร์ติเคิล
- สัญลักษณ์ดวงดาว
เซเลอร์มูน Make Up Beauty Mirror ชุด 2 นี้ จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนมีนาคม 2016 โดยจะขายในราคาใบละ 300 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก メイクアップビューティミラー2