![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าครบรอบ 1 ปีร้าน Sailor Moon Store "เซ็ตเข็มกลัดครบรอบ 1 ปี" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นเข็มกลัดกระป๋องที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.8 เซนติเมตร ผลิตจากเหล็ก 1 เซ็ตมีทั้งหมด 2 แบบ คือ ลายลูน่าในกล่องของขวัญ และ ลายอุซางินั่งอยู่บนดวงจันทร์
เซ็ตเข็มกลัดครบรอบ 1 ปีร้าน Sailor Moon Store จะเริ่มออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ปลายเดือนกันยายน 2018 โดยจะขายในราคาเซ็ตละ 600 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル 1st Anniversary カンバッジセット