![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าครบรอบ 1 ปีร้าน Sailor Moon Store "นาฬิกาข้อมือครบรอบ 1 ปี" ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นนาฬิกาข้อมือที่มีอิมเมจเป็นสีชมพู ตัวเรือนดีไซน์ด้วยสีพาสเทลสุดน่ารัก ซึ่งประดับไปด้วยพลอยเทียมส่องแสงระยิบระยับ โบว์ คทาจัทร์เสี้ยว และลูน่า ส่วนสายนาฬิกาจะเป็นสีชมพูมันวาว มีเทียร่าสำหรับสอดกับสายนาฬิกา นอกจากนี้ยังมีหมายเลขซีเรียลนัมเบอร์อยู่ที่ด้านหลังของตัวเรือนอีกด้วย
【ขนาด】
ขนาดตัวเรือน: เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.6 × หนา 1.1 เซนติเมตร
ความยาวของสายข้อมือ: ต่ำสุด 12.5 เซนติเมตร~ยาวสุด 17 เซนติเมตร
ความกว้างของสายข้อมือ: ประมาณ 1.4 เซนติเมตร~1.6 เซนติเมตร
■ผลิตในประเทศจีน (ประกอบในญี่ปุ่น)
นาฬิกาครบรอบ 1 ปีร้าน Sailor Moon Store จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านร้าน Sailor Moon Store และเว็บไซต์ Pretty Guardians ตั้งแต่วันที่ 1 - 30 กันยายน 2018 และสินค้าจะจัดส่งจริงช่วงเดือนมกราคม - กุมภาพันธ์ 2019 โดยจะขายในราคาเรือนละ 8,900 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル 1周年記念ウォッチ