![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! "หมวกเบเรต์" จากการร่วมมือกันระหว่างแบรนด์ CA4LA และ Pretty Guardians ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นหมวกเบเรต์ที่มีโบว์พร้อมเข็มกลัดแบบต้นฉบับติดอยู่บนหมวก ตัวโบว์สามารถถอดออกได้ หมวกมีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 26 เซนติเมตร ขนาดรอบศีรษะ 56.5〜59 เซนติเมตร ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี คือ สีเทา และ สีน้ำเงินเข้ม
หมวกเบเรต์ CA4LA × Pretty Guardians จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Pretty Guardians ตั้งแต่วันที่ 22 สิงหาคม - 18 กันยายน 2018 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนธันวาคม 2018 โดยจะขายในราคาใบละ 9,800 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก CA4LA × Pretty Guardians コラボベレー帽