![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
"กระป๋องลูกอม" เซเลอร์มูนดีไซน์ใหม่จากร้าน Sailor Moon Store ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระป๋องลูกอมดีไซน์ใหม่สีชมพูหวานแหว๋ว ด้านในบรรจุลูกอมกลิ่นสตรอเบอร์รี่ขนาด 85 กรัม
กระป๋องลูกอมกลิ่นสตรอเบอร์รี่ เซเลอร์มูน จะเริ่มออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ปลายเดือนสิงหาคม 2018 โดยจะขายในราคากระป๋องละ 500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル ドロップ缶