![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
เพื่อเป็นการฉลองผู้มาเยือนร้าน Sailor Moon Store ครบ 1 แสนคน ตั้งแต่วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2020 เป็นต้นไป ผู้ที่ซื้อสินค้าในร้าน Sailor Moon Store ครบ 3,000 เยนขึ้นไป (รวมภาษี) จะได้รับของกำนัลเป็น "แฟ้มใส ขนาด A6"
ลักษณะของแฟ้มใสนี้ จะมีขนาดเล็กกะทัดรัดเหมาะสำหรับใส่โปสการ์ดหรือสติกเกอร์ได้ ส่วนลายของแฟ้มจะใช้ภาพต้นฉบับที่วาดโดยอ.นาโอโกะ ทาเคอุจิ
นอกจากนี้สมาชิกเซเลอร์มูน FC "Pretty Guardians" ก็มีสิทธิ์ที่จะได้รับแฟ้มลายนี้เช่นเดียวกัน โดยจะต้องซื้อสินค้าล็อตที่ 9 ผ่านเว็บไซต์แฟนคลับที่มีแผนจะออกวางจำหน่ายในอนาคตอันใกล้นี้
ที่มาจาก セーラームーンストア来店10万人突破記念 A6クリアファイル