![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "ช็อกโกแลตเซเลอร์มูน" ได้ปรากฏโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นช็อกโกแลตแท้ที่ใช้ส่วนผสมของดาร์กช็อกโกแลตและไวต์ช็อกโกแลตจากประเทศเบลเยี่ยม ผลิตออกมาเป็นลายเซเลอร์มูน ลายคทาจันทร์เสี้ยว และ ลายลูน่า
ช็อกโกแลตเซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store วันที่ 18 มกราคม 2020 โดยจะขายในราคากล่องละ 1,800 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก セーラームーンストアオリジナル デザインチョコレート