![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้า Figuarts Zero เซเลอร์มูนซีรี่ส์ บัดนี้ได้ปรากฎออกมาให้ทุกคนได้ยลโฉมในแบบลงสีเป็นตัวที่ 4 แล้ว นั่นคือ Figuarts Zero เซเลอร์มาร์ส นี่เอง ซึ่งสินค้าฟิกเกอร์เซเลอร์มาร์สตัวนี้จะเริ่มเปิดจองผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 22 สิงหาคม 2014 และจะจัดส่งในเดือนกุมภาพันธ์ 2015 โดยจะขายในราคาตัวละ 9,504 เยน (รวมภาษีแล้ว) ผลิตสินค้าโดย Volks และจัดจำหน่ายโดย Bandai
ที่มาจาก フィギュアーツZERO セーラーマーズ