![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สินค้าใหม่!! เซเลอร์มูน อัตสึเมะเตะ ฟิกเกอร์ for Girls จากแบรนด์ Girls Memories ของค่าย Banpresto บัดนี้ได้ออกมาเผยโฉมเป็นชุดที่ 4 แล้วจ้า ซึ่งฟิกเกอร์ในชุดนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 4 ตัว คือเซเลอร์มูนน้อย เซเลอร์ยูเรนัส เซเลอร์เนปจูน และเซเลอร์แซทเทิร์น โดยมีแผนที่จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นในเดือนกุมภาพันธ์ 2015
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン あつめてフィギュア4