![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
ตุ๊กตาแฟชั่นจากการร่วมมือกันระหว่าง PULLIP และเซเลอร์มูน บัดนี้ได้ออกสินค้ามาเป็นลำดับที่ 2 แล้ว สินค้าชิ้นนั้นคือตุ๊กตา PULLIP เซเลอร์เมอร์คิวรี่นั่นเอง ส่วนรายละเอียดต่างๆ ทั้งตัวสินค้า ราคา และวันออกจำหน่ายโปรดติดตามข่าวสารได้ในภายหลังนะ ตอนนี้ดูรูปสินค้าไปพลางๆก่อน
อัพเดต ตุ๊กตา PULLIP เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เวอร์ชั่น Premium Bandai เริ่มเปิดให้จองสินค้าตั้งแต่วันที่ 29 สิงหาคม - 23 กันยายน 2014 และสินค้าจะจัดส่งในเดือนตุลาคม 2014 ซึ่งจะขายในราคาตัวละ 20,520 เยน (รวมภาษีแล้ว) โดยรายละเอียดเกี่ยวกับตุ๊กตานี้จะมีความสูง 310 มิลลิเมตร ผลิตจาก ABS/HIPS/POM/TPR/ATPC-PVS/GPPS และอื่นๆ พิเศษ!! หากจองกับเว็บ Premium Bandai ก็จะมีชุดนักเรียนมัธยมต้นจูบังรวมมาให้ด้วย (เสื้อ กระโปรง ถุงเท้า และรองเท้า)
ที่มาจาก プーリップ/セーラーマーキュリー