![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ในที่สุดฟิกเกอร์ "เซเลอร์แซทเทิร์น" จากซีรีส์ Girls Memories ได้เผยโฉมสู่สายตาแฟนๆแล้วจ้า! ด้วยลักษณะของฟิกเกอร์ตัวนี้ที่ให้บรรยากาศลึกลับและเศร้าหมอง เหมาะสมกับอิมเมจของอัศวินแห่งการทำลายล้างและการเกิดใหม่ "เซเลอร์แซทเทิร์น" ได้เป็นอย่างดี
สินค้าเซเลอร์มูน Girls Memories figure of SAILOR SATURN ตัวนี้ จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้เครนเกมทั่วประเทศญี่ปุ่นเดือนธันวาคม 2015
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン Girls Memories figure of SAILOR SATURN