![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้า Shining Moon Powder Premium จากซีรี่ส์ Miracle Romance ของค่ายบันได ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า
ลักษณะของสินค้าชิ้นนี้จะเป็นตลับแป้งทรงเข็มกลัดคริสตัลสตาร์ลงสีเคลือบทองชมพูพร้อมกับประดับประดาไปด้วยหิน 5 สี ด้านในจะเป็นแป้งอัดแข็งที่ผสมสูตรใหม่ ประกอบไปด้วยกรดไฮยาลูโรนิกและส่วนประกอบของสารอินทรีย์ ซึ่งจะทำให้ผิวของคุณนุ่มนิ่ม อ่อนโยนต่อผิว นอกจากนี้ตัวแป้งก็ยังสามารถดูดซับความมันบนใบหน้าของคุณได้อีกด้วย
แผ่นปิดผงแป้งของ Shining Moon Powder Premium ได้ใช้ภาพผลึกเงินมายา ซึ่งจะทำให้คุณเพลิดเพลินในโลกของเซเลอร์มูนขณะที่แต่งหน้า
สินค้า Shining Moon Powder Premium ชิ้นนี้ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 19 มิถุนายน 2015 และสินค้าจะจัดส่งจริงปลายเดือนกันยายน 2015 ซึ่งจะขายในราคาตลับละ 4,200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ミラクルロマンス シャイニングムーンパウダープレミアム