![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ผ้าเช็ดหน้าเซเลอร์มูน คริสตัลได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของผ้าเช็ดหน้าจะมีทั้งหมด 2 ลาย คือลายโบว์ของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 สีม่วง และลายไอค่อนกับสัญลักษณ์ดวงดาวสีมิ้นท์ ผ้าเช็ดหน้ามีขนาด 34x84 เซนติเมตร ผลิตจากผ้าฝ้ายญี่ปุ่น 100%
ผ้าเช็ดหน้าเซเลอร์มูน คริสตัลล็อตนี้ จะออกวางจำหน่ายตามร้านค้าทั่วประเทศญี่ปุ่นกลางเดือนตุลาคม 2015 โดยจะขายในราคาผืนละ 1,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーンCrystal フェイスタオル