![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! เสื้อ T-shirt และกระเป๋า Tote เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า สินค้าทั้ง 2 ชนิดนี้เป็นสินค้าที่ผลิตออกมาแบบจำนวนจำกัดและจะออกวางเพียง 2 สัปดาห์เท่านั้น ได้แก่
- เสื้อ T-shirt เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) สีชมพู ราคา 3,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
- เสื้อ T-shirt เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) สีน้ำเงิน ราคา 3,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
- กระเป๋า Tote เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) สีชมพู ราคา 2,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
- กระเป๋า Tote เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) สีน้ำเงิน ราคา 2,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
สินค้าเสื้อ T-shirt และกระเป๋า Tote เซเลอร์มูน ลาย Shibuya (Limited Edition) ล็อตนี้ จะออกวางจำหน่ายเฉพาะร้านโตคิว สายโทโยโกะ สถานีรถไฟชิบูญ่า ตึกตะวันตกชั้น 2 SHIBUYA SCRAMBLEⅡ แผนกสินค้า เสื้อผ้า และเครื่องประดับ ตั้งแต่วันที่ 10 - 23 กันยายน 2015 เวลา 10.00-21.00 น.
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン 限定デザインTシャツ(SHIBUYA柄)/美少女戦士セーラームーン 限定デザイントートバッグ(SHIBUYA柄)