![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
ร่มไวนิลลวดลายเซเลอร์มูนจากร้านจำหน่ายสินค้าแฟชั่นยอดนิยมของสาวๆ "ITS'DEMO" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า ลักษณะของสินค้าจะเป็นร่มผลิตจากไวนิล (พลาสติก) พิมพ์ลวดลายด้วยอาร์ตเซเลอร์มูนแบบใหม่สุดน่ารักที่มีเฉพาะในร้าน ITS'DEMO เท่านั้น มีทั้งหมด 3 ลาย ได้แก่
- ลายเจ้าหญิงเซเรนิตี้และเจ้าหญิงสมอลเลดี้
- ลายเซเลอร์มูน
- ลายรวมไอเท็ม
ร่มไวนิลเซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายที่ร้าน ITS'DEMO ทั้ง 54 สาขาทั่วประเทศญี่ปุ่น ตั้งแต่วันที่ 19 กันยายน 2015 โดยจะขายในราคาคันละ 1,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン×ITS'DEMOコラボ ビニール傘