![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้ากระเป๋าทรงแบน ลายเซเลอร์มูนที่ใช้ง่ายพกพาสะดวกได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!
ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระเป๋าทรงแบน ขนาดความสูง 15 x ความกว้าง 20 เซนติเมตร สามารถใส่เครื่องสำอาง สมุดฝากบัญชี หนังสือเดินทาง หรือเครื่องเขียนได้ กระเป๋าผลิตออกมาทั้งหมด 3 แบบ แต่ละแบบจะดีไซน์ด้านหน้ากับด้านหลังไม่เหมือนกัน ได้แก่ ลายเซเลอร์มูน ลายซิลเวอร์มิเรเนียม และลายโบว์
กระเป๋าทรงแบน เซเลอร์มูน จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Amazon วันที่ 14 มกราคม 2016 และจะออกวางจำหน่ายจริงเดือนเมษายน 2016 โดยจะขายในราคาใบละ 1,500 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン フラットポーチ