![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าเซเลอร์มูนสัญชาติไทยล็อตแรกของประเทศ รองเท้าแตะเซเลอร์มูน จากค่าย Red Apple ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! สินค้ารองเท้าเซเลอร์มูนล็อตนี้ผลิตออกมาทั้งหมด 2 ประเภทคือรองเท้าแตะหูคีบ และรองเท้าแตะธรรมดา
รองเท้าแตะหูคีบลายเซเลอร์มูน ขนาด 28-31 และ 32-35 มีทั้งหมด 2 สี คือสีชมพู และสีฟ้า
รองเท้าแตะลายอัศวินเซเลอร์ ขนาด 26-31 และ 32-35 มีทั้งหมด 1 สี คือสีฟ้า
หากแฟนคลับคนไหนสนใจที่จะซื้อสินค้ารองเท้าแตะลายเซเลอร์มูนล็อตนี้ ลองติดต่อสอบถามราคาและรายละเอียดได้ที่เพจ เรดแอปเปิ้ล นะครับ
ที่มาจาก เรดแอปเปิ้ล