![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ครีมทามือเซเลอร์มูน เตรียมออกวางจำหน่ายในร้าน Otona Joshi Biyori ครีมทามือชุดนี้มีส่วนผสมของน้ำมันมะกอก เชียร์บัตเตอร์ ขี้ผึ้ง คอลลาเจน และกรดไฮยาลูโรนิก ทำให้ผิวมือของคุณชุ่มชื่นนุ่มนวล ผลิตออกมาทั้งหมด 2 กลิ่น ได้แก่ กลิ่นดอกไม้ (หลอดเซเรนิตี้) และกลิ่นซีตรัส (หลอดเซเลอร์มูน)
ครีมทามือเซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Otona Joshi Biyori (1-9-1 มารุโนะอุจิ ชิโยดะ โตเกียว, โตเกียวเอกิ อิจิบังไก ชั้นใต้ดิน 1 ในถนนโตเกียวคาแรคเตอร์สตรีท) ตั้งแต่วันที่ 10 สิงหาคม 2017 โดยจะขายในราคาหลอดละ 980 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก オトナ女子美日和 ハンドクリーム 美少女戦士セーラームーン