![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
กระเป๋า Frill Tote (จีบขอบผ้า) ดีไซน์ชุดเจ้าหญิงเซเรนิตี้ และ แบล็กเลดี้ ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า!
ลักษณะของกระเป๋า Frill Tote จะเป็นกระเป๋าถือแบบจีบขอบผ้า มีทั้งหมด 2 แบบ คือ แบบเจ้าหญิงเซเรนิตี้จะเป็นสีขาวทอง และแบบแบล็กเลดี้จะเป็นสีดำชมพู ผลิตจากผ้าโพลีเอสเตอร์ มีขนาดสูง 41 x กว้าง 37 เซนติเมตร สายของกระเป๋ามีขนาดกว้าง 2.5 x ยาว 82 เซนติเมตร สามารถจัดเก็บเอกสารขนาด A4 ได้
กระเป๋า Frill Tote ดีไซน์เจ้าหญิงเซเรนิตี้ และ แบล็กเลดี้ จะเริ่มเปิดให้จองสินค้าผ่านเว็บ Premium Bandai วันที่ 9 สิงหาคม 2017 และสินค้าจะจัดส่งจริงเดือนกันยายน 2017 โดยจะขายในราคาใบละ 9,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก フリルトートバッグ (プリンセス・セレニティモデル / ブラック・レディモデル)