![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! เซเลอร์มูน Happy Anniversary Set จากค่าย Sun-Star Stationery ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า!
สินค้าเซเลอร์มูน Happy Anniversary Set จะแบ่งออกเป็น 2 ชุด คือชุดเจ้าหญิงเซเรนิตี้ และชุดไอคอน ใน 1 ชุดจะประกอบด้วยกระเป๋าฟุคุสะ ขนาดกว้าง 12.5 × สูง 20.5 × หนา 1 เซนติเมตร ซองงานแต่งงาน และซองแต๊ะเอีย
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン Happy Anniversary Set