![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ที่ดัดขนตาแบรนด์โคจิ ดีไซน์เซเลอร์มูน แบบจำนวนจำกัดได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า!
ลักษณะของสินค้าบริเวณตรงกลางของที่ดัดขนตาจะมีแผ่นเข็มกลัดคริสตัลสตาร์ขนาดเล็กติดอยู่ และบริเวณตรงกรอบด้านบนของที่ดัดขนตาจะมีตราประทับอักษร "Sailor Moon" นอกจากนี้ยังมียางที่ดัดขนตาให้เปลี่ยนได้ถึง 5 สี ตามธีมของอัศวินเซเลอร์ทั้ง 5 ได้แก่ มูน เมอร์คิวรี่ มาร์ส จูปิเตอร์ และวีนัส มาพร้อมกับเคสเก็บที่ดัดขนตาดีไซน์แปลกแหวกแนวไม่เหมือนใคร
ที่ดัดขนตาโคจิ x เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้านขายยาและร้านค้าปลีกทั่วประเทศญี่ปุ่นวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2018 โดยจะขายในราคาชิ้นละ 1,800 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก コージー カービングアイラッシュカーラー セーラームーン