![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าเซเลอร์มูนชุดใหม่ เคสเก็บเครื่องประดับ "เซเลอร์มูน Antique Jewelry Case 2" จากค่ายกาชาปอง® ได้เผยโฉมออกมาแล้วจ้า! กาชาปองชุดนี้มีขนาด 5.7 เซนติเมตร ตัวตลับจะเป็นชิ้นส่วนแบบใส ฝาปิดจะเป็นสีทองเคลือบเงาสะท้อนแสงพร้อมกับประดับด้วยชิ้นส่วนอัญมณีแบบใสๆ ผลิตออกมาทั้งหมด 6 ชิ้น ได้แก่
- สเตเลี่ยนเรฟ
- ตลับคอสมิคฮาร์ท
- ลิปร็อดเซเลอร์ยูเรนัส
- ลิปร็อดเซเลอร์เนปจูน
- ตลับไครซิสมูน
- แบล็กเลดี้
เซเลอร์มูน Antique Jewelry Case 2 จะออกวางจำหน่ายผ่านตู้กาชาปองทั่วประเทศญี่ปุ่นปลายเดือนพฤษภาคม 2018 โดยจะขายในราคาใบละ 300 เยน (รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン アンティークジュエリーケース2