![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่! ครีมทาผิว และ ครีมทามือ เซเลอร์มูน เตรียมออกวางจำหน่ายในร้าน Otona Joshi Biyori
ครีมทาผิว เป็นครีมที่ให้ความชุ่มชื่นและมีกลิ่นหอมของดอกซากุระ มีส่วนผสมของสารสกัดจากดอกซากุระ กรดไฮยาลูโรนิค และคอลลาเจนซึ่งจะทำให้ผิวมีความนุ่มชุ่มชื่น สามารถใช้ทานวดได้ทั้งตัว ตัวกระปุกจะเป็นดีไซน์ 5 อัศวินเซเลอร์ ราคากระปุกละ 1,200 เยน (ไม่รวมภาษี)
ครีมทามือ มีกลิ่นของชาเขียว สามารถพกพาไปไหนได้สะดวก มีส่วนผสมของสารสกัดจากใบชาเขียว กรดไฮยาลูโรนิค และคอลลาเจนซึ่งจะทำให้ผิวมือมีความนุ่มชุ่มชื่น สามารถป้องกันความหยาบกร้านได้ ตัวกระปุกจะเป็นดีไซน์เซเลอร์ยูเรนัส & เซเลอร์เนปจูน ราคากระปุกละ 980 เยน (ไม่รวมภาษี)
ครีมทาผิว และ ครีมทามือ เซเลอร์มูน จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store และ ร้าน Otona Joshi Biyori (1-9-1 มารุโนะอุจิ ชิโยดะ โตเกียว, โตเกียวเอกิ อิจิบังไก ชั้นใต้ดิน 1 ในถนนโตเกียวคาแรคเตอร์สตรีท) ตั้งแต่วันที่ 17 มกราคม 2018
ที่มาจาก オトナ女子美日和 ボディクリーム / ハンドクリーム