![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "กระเป๋า Gather Tote Bag" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! กระเป๋าชุดนี้มีขนาด 40 x 35 เซนติเมตร สายถือมีขนาด 2.6 x 62 เซนติเมตร ผลิตออกมาทั้งหมด 2 สี คือ สีธรรมชาติ (จอกศักดิ์สิทธิ์) และ สีไวน์แดง (ตลับคอสมิคฮาร์ท) สามารถใส่ของหรือเอกสารที่มีขนาด A4 ได้
กระเป๋า Gather Tote Bag จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store ปลายเดือนพฤศจิกายน 2019 โดยจะขายในราคาใบละ 1,400 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナル ギャザートート