![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRFLxBSXYLs_NKqQxliNhkBEM1qJWRIPf_KdX-SxuFPKj9OmImJvgc1ik4-2ZeVB57TVCmgQxRVVjjb4pb8XfRBAFJ5Os_geZRzkeeKiT3KrRR0D9-J_4rqFI3kEnJ6INxRcIRH4pYD5LE/s1600/1.png)
สินค้าใหม่ "กระเป๋าผ้าควิลท์ เซเลอร์มูน และ แบล็กเลดี้" ได้ปรากฎโฉมออกมาแล้วจ้า! ลักษณะของสินค้าจะเป็นกระเป๋าผ้างานควิลท์ ผลิตออกมาทั้งหมด 2 แบบ คือ แบบเซเลอร์มูน กระเป๋าจะเป็นสีชมพูที่ติดแผ่นแพทช์รูปตลับคริสตัลสตาร์ พร้อมกับมีสายคล้องเป็นสีฟ้าอ่อนๆ และ แบบแบล็กเลดี้ กระเป๋าจะมีดีไซน์เป็นสีดำที่ติดแผ่นแพทช์รูปพระจันทร์คว่ำสีทอง พร้อมกับมีสายคล้องเป็นสีชมพูบานเย็นสีสดใส
กระเป๋าผ้าควิลท์ เซเลอร์มูน และ แบล็กเลดี้ จะออกวางจำหน่ายผ่านร้าน Sailor Moon Store วันที่ 15 พฤศจิกายน 2019 โดยจะขายในราคาใบละ 3,900 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก ストアオリジナルキルティングバッグ(セーラームーン) ストアオリジナルキルティングバッグ(ブラック・レディ)