![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
สวัสดีจ้าทุกคนวันนี้แอดมินมีข่าวจะแจ้งให้ทราบว่า...ตอนนี้นิตยสาร Tokyo ViVi เล่ม 3 ได้มีฉบับภาษาไทยแล้วจ้า ซึ่งเป็นที่ทราบกันดีว่านิตยสาร Tokyo ViVi ฉบับนี้ได้มีแขกรับเชิญพิเศษให้เกียรติมาขึ้นปกด้วยนั่นคือ "เซเลอร์มูน" นั่นเอง การจัดปกและภาพของเซเลอร์มูนนั้นจะกำกับโดยคุณจินัตสึ วาคาสึคิ ผู้ที่เป็นแฟนตัวยงของเซเลอร์มูน ซึ่งตอนนี้นิตยสาร Tokyo ViVi เล่ม 3 ฉบับภาษาไทยเล่มนี้ได้วางแผงตามร้านหนังสือทั่วประเทศไทยในราคาเพียง 100 บาทเท่านั้น จัดจำหน่ายโดย Inspire Entertainment Co., Ltd จ้า
ส่วนอีกเล่มนึงที่เพิ่งออกในวันนี้ 4/06/2014 คือนิตยสาร ViVi ฉบับเดือนมิถุนายน 2014 (ภาษาไทย) ที่ภายในเล่มนี้จะมี Special คอลัมน์วาระพิเศษเซเลอร์มูน ฉลองครบรอบ 20 ปี Sailor Moon X Rola ซึ่งวางแผงตามร้านหนังสือทั่วประเทศไทยในราคาเล่มละ 90 บาท จัดจำหน่ายโดย Inspire Entertainment Co., Ltd
ที่มาจาก ViVi Thailand