![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoesYNB3jzYzhcZqQJKySsVD7IqIMM_CxA5G1NCvKfesfOSP8_P83v25zqVU-yXd1Kx1iV_zu5XKRlUuw-Y24SFaVGqGXbxd87tdMb3qSiHe8cZyqC9Z5J_EYOLDLxCxsFXNWbFkjuDAI/s1600/1.png)
ฮัลโหลแฟนๆเซเลอร์มูนที่น่ารักทุกท่าน วันนี้มีสินค้าใหม่จากเซเลอร์มูนมาดูดเงินอีกแล้ว เป็นสินค้าเคสโทรศัพท์สมาร์ทโฟนของ iPhone5/iPhone5s โดยชิ้นแรกคือ เคสโทรศัพท์งานกระจกสี มีทั้งหมด 6 แบบ คือเจ้าหญิงเซเรนิตี้ เซเลอร์มูน เซเลอร์เมอร์คิวรี่ เซเลอร์มาร์ส เซเลอร์จูปิเตอร์ และเซเลอร์วีนัส ออกวางจำหน่ายปลายเดือนกันยายน 2014 ราคาชิ้นละ 2,000 เยน (ไม่รวมภาษี)
ชิ้นที่ 2 คือเคสโทรศัพท์ซิลิโคน มีทั้งหมด 4 แบบ คือ แบบอัศวินเซเลอร์ แบบคทาจันทร์เสี้ยว แบบลูน่า และแบบซิลเวอร์มิเรเนียม ออกวางจำหน่ายปลายเดือนกันยายน 2014 ราคาชิ้นละ 3,686 เยน (ไม่รวมภาษี)
ที่มาจาก 美少女戦士セーラームーン ステンドグラス柄ジャケットfor iPhone5/iPhone5s | 美少女戦士セーラームーン シリコンジャケットfor iPhone5/iPhone5s